สวิงกิ้ง ชลบุรี

สวิงกิ้ง ชลบุรี

Skip to content

ลองอ่านดูครับคนโรคจิตมันทำความเดือดร้อนให้คนอื่น

Post announcements here to show it on portal main page.

ลองอ่านดูครับคนโรคจิตมันทำความเดือดร้อนให้คนอื่น

Postby KhonTai on Tue Oct 01, 2013 9:06 pm

jo@joe ตังจริงครับเอาของเบอร์ 0800709388 ผมโดนแกล้งครับ
Re: สาวออฟฟิต ออกอวบนิดๆค่ะ
Postโดย KhonTai เมื่อ Tue Oct 01, 2013 7:59 pm

ผม jo@joe เจ้าเบอร์ไมต้องโทรมาแล้วนะครับเบอร์ 0800709388 เบอร์ผมเองครับ ผมโดนไอ้ kong-nv ซึงมันอยู่เวฟสวิงกิ้ง.com ครับ ไอ้นี้มันโรคจิตครับชอบแกล้งคนอืนครับ ท่านลองดูว่าโจคจิตไม่โรคจิต มันพิมพ์เองตอบเองครับ ท่านอย่าไปตามเดียวติดโรคจิตจะมันนะ 5555 ล้อเล่นครับ
Postโดย KhonTai เมื่อ Tue Oct 01, 2013 8:03 pm

jojoe wrote:
อยากเรียนรู้การสวิงกิ้ง ได้แต่ดูตามหนังโป๊และสื่ออินเตอร์เน็ตมานานละ
มันมีจริงๆมั้ยคะ อยากลองดูบ้างค่ะ ดิชั้นผ่านการมีสามีมาแล้ว คงไม่ใช่เรื่องเสียหายอะไร
อยากลองสักครั้งนึงค่ะ เพิ่งสมัครเข้ามานะคะ ลองคุยกันดูได้ค่ะ
โจ้นะคะ สะดวกคุยตอนพักเที่ยงและหลังห้าโมงเย็นจนถึงเที่ยงคืนค่ะ
พักอยู่อมตะชลบุรี

ไอ้ kong-nv มันโรคจิตครับ
KhonTai
Postโดย KhonTai เมื่อ Tue Oct 01, 2013 8:06 pm

คนสติดีเขาทำแบบนี้ไม่ได้หรอก มีแต่คนโรคจิตเท่านั้นทีทำได้ อยากแกล้งคนอื่นเขานะ แต่กลับบอกให้คนอื่นเขารู้ว่าแท้จริงตัวของมั้นเองเป็นอย่างไรทุเรดแทนวะ
สาวออฟฟิต ออกอวบนิดๆค่ะ
Write comments

12 ข้อความ • หน้า 2 จาก 2 • 12
Postโดย tonmai เมื่อ Mon Sep 30, 2013 8:41 am

;) ต้นขอโทษนะครับ สนใจมีรูปแลกข้อมูล สุภาพ ขาวสะอาด นิสัยดี สูง 169 นน 55
089-9645530 หรือ single_love2525@hotmail.com
tonmai

ตอบ: 29
สมัครสมาชิก: Wed Sep 25, 2013 3:05 pm
Postโดย jojoe เมื่อ Mon Sep 30, 2013 4:30 pm

รับสมัครเพิ่มอีกหนึ่งท่านนะคะ ตอนนี้ได้พี่ที่จะมาร่วมสร้างประสบการณ์หนึ่งท่านแล้วค่ะ
jojoe

ตอบ: 5
สมัครสมาชิก: Sat Sep 28, 2013 2:47 pm

12 ข้อความ • หน้า 1 จาก 2 • 12
Postโดย jojoe เมื่อ Sat Sep 28, 2013 2:54 pm

อยากเรียนรู้การสวิงกิ้ง ได้แต่ดูตามหนังโป๊และสื่ออินเตอร์เน็ตมานานละ
มันมีจริงๆมั้ยคะ อยากลองดูบ้างค่ะ ดิชั้นผ่านการมีสามีมาแล้ว คงไม่ใช่เรื่องเสียหายอะไร
อยากลองสักครั้งนึงค่ะ เพิ่งสมัครเข้ามานะคะ ลองคุยกันดูได้ค่ะ
080-0709388 โจ้นะคะ สะดวกคุยตอนพักเที่ยงและหลังห้าโมงเย็นจนถึงเที่ยงคืนค่ะ
พักอยู่อมตะชลบุรี
jojoe

สมัครสมาชิก: Sat Sep 28, 2013 2:47 pm
Postโดย rayong2512 เมื่อ Sat Sep 28, 2013 3:18 pm

เตือนนะคะ อย่าว่ากันเจอกะตัวเองมาแล้ว ม้ายสะดวกเรื่องเบอร์โทร ม้ายแนะนำให้ลงเบอร์หน้าเวปค่ะ เดี๋ยวจะม้ายด้ายหลับด้ายนอน คนเราต่างจิตต่างจัยกันค่ะ ด้วยความหวังดีจากจัยค่ะ งัยกะขอให้สมหวังนะคะ
rayong2512

ตอบ: 238
สมัครสมาชิก: Sat Apr 27, 2013 8:52 pm
Postโดย hondabee เมื่อ Sat Sep 28, 2013 3:46 pm

0000
Last edited by hondabee on Sat Sep 28, 2013 4:21 pm, edited 1 time in total.
hondabee

ตอบ: 17
สมัครสมาชิก: Wed Apr 24, 2013 12:49 pm
Postโดย yedped-yedkai เมื่อ Sat Sep 28, 2013 5:16 pm

แม่ง เกย์ชัดๆเลย อีห่าลาก
yedped-yedkai

ตอบ: 736
สมัครสมาชิก: Fri May 31, 2013 8:22 pm
Postโดย yedped-yedkai เมื่อ Sat Sep 28, 2013 7:45 pm

rayong2512 wrote:
เตือนนะคะ อย่าว่ากันเจอกะตัวเองมาแล้ว ม้ายสะดวกเรื่องเบอร์โทร ม้ายแนะนำให้ลงเบอร์หน้าเวปค่ะ เดี๋ยวจะม้ายด้ายหลับด้ายนอน คนเราต่างจิตต่างจัยกันค่ะ ด้วยความหวังดีจากจัยค่ะ งัยกะขอให้สมหวังนะคะ

เจ๊ ทำไงถึงจะได้เย็ดเจ๊กับเค้าบ้างอ่ะ เจ๊โดนไปกี่ควยแล้ว อยากเป็นควยที่เท่าไหร่ก็ได้ของเจ๊
จะเย็ดแบบเน้นๆเลยเจ๊ รับประกันด้วยยี่ห้อ yedped-yedkai เอาควยเป็นเดิมพันเลยเจ๊

ตอบ: 736
สมัครสมาชิก: Fri May 31, 2013 8:22 pm
Postโดย jojoe เมื่อ Sat Sep 28, 2013 10:10 pm

up up อยากลองแบบสองหนึ่งค่ะ ถ้าจะมาคนเดียวรอก่อนนะคะ
อยากลองจริงๆค่ะ ไงก็โทรมาคุยกันก่อนค่ะ
jojoe

Postโดย speedtest เมื่อ Sun Sep 29, 2013 12:47 am

โทรไม่ติดนะ ครับ คุณโจ้ ส่งเมล์ ฝากเบอร์ไว้ที่เมล์นี้นะครับ speedtest10@hotmail.com
speedtest

ตอบ: 1
สมัครสมาชิก: Sun Sep 29, 2013 12:41 am
Postโดย chaysak เมื่อ Sun Sep 29, 2013 10:05 am

อยู่ชลครับสนใจ มีรถไปรับถึงที่เลยครับ พร้อมออกค่าไช้จ่ายทั้งหมดอาวุธขนาด 6.5x7 ทำไห้ทุกอย่างเมล์มาเลยครับ somsak-4424@hotmail.com
chaysak

ตอบ: 7
สมัครสมาชิก: Sat Sep 28, 2013 2:11 pm
Postโดย jojoe เมื่อ Sun Sep 29, 2013 1:17 pm

อยากลองแบบชายสองหญิงหนึ่งนะคะ มาคนเดียวเอาไว้ก่อนค่ะ
jojoe

Postโดย silebig เมื่อ Mon Sep 30, 2013 4:57 am

ผมชายเดี่ยวครับสนใจครับ อายุ 33 สูง 178 หนัก71 ผิวขาวไม่เรื่องมากเน้นเอาใจมากกว่าหวังว่าจะมีโอกาสได้คุยและเจอกันนะครับถ้าคุณพี่สนใจตอบกลับทางเมล์นะครับแล้วแลกเบอร์หรือไลท์คุย
nongchay-silebig@hotmail.co.th
ปล ไม่ใช่ปัญหาครับชาย2-3ได้ครับ
KhonTai

ตอบ: 19
สมัครสมาชิก: Tue Oct 01, 2013 7:17 pm

สมัครสมาชิก: Tue Oct 01, 2013 7:17 pm

Postโดย KhonTai เมื่อ Tue Oct 01, 2013 8:08 pm

ดูมั้นทำท่านว่าโรคจิตหริเปล่า
แนะนำตัวนะครับ - เกย์ - ระบบ
boyz.boxza.com › BoxZa Boyz › แนะนำตัว‎
2 วันที่ผ่านมา - ... ผมกับไม่ได้รู้สึกอะไร. ทุกครั้งที่มองเพศเดียวกันมันกลับมีความต้องการขึ้นมาอย่างมากมาย. รับและรุกได้ครับ ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ โจ้ 0800709388 คุยกันนะครับ ...
หาเพื่อนที่ชอบแนวเดียวกัน - พูดคุยเรื่องทั่วไป - เกย์ สังคมชาวเกย์ เกย์ไบ ... 29 ก.ย. 2013
เหงาครับ อยากมีคนที่เข้าใจแนวนี้จริงๆ - พูดคุยเรื่องทั่วไป - เกย์ ... 28 ก.ย. 2013
อยากรู้จักคนใต้คับ - พูดคุยเรื่องทั่วไป - เกย์ สังคมชาวเกย์ เกย์ไบ ... 1 ก.ย. 2013
ผลการค้นหาเพิ่มเติมจาก boyz.boxza.com
สาวออฟฟิตออกอวบนิดๆค่ะ - สวิงกิ้งคลับ.com คลับของคนรัก ความสนุก สวิงกิ้ง ทั้งคู่แค่ ...
สวิงกิ้งคลับ.com/forum.php?mod=viewthread&tid=9051‎
2 วันที่ผ่านมา - 3 โพสต์ - ‎3 ผู้เขียน
อยากลองสวิงกิ้งค่ะ มีจริงๆมั้ยคะ เคยดูแต่ในหนัง คุยกันค่ะ 0800709388 โจ้นะคะ สะดวกคุยตอนเที่ยงและหลังห้าโมงเย็นจนถึงเที่ยงคืนค่ะ ...
ชายเดี่ยวครับไม่หล่อแต่อร่อย(เจ็ดนิ้ว) - สวิงกิ้งเมืองนครปฐม - หาคู่สวิงกิ้ง
หาคู่สวิงกิ้ง.com › ... › ชายเดี่ยวครับไม่หล่อแต่อร่ ...‎
วันศกร์นี้ว่างไมก่อนเทียงคืนสนใจโทรคุยกัน 0800709388 คู่ครับ ญ สวยหุ่นดี. ใช้ไอเท็ม รายงาน. jojojojoe · jojojojoe ออฟไลน์. สมัครสมาชิกเมื่อ: 2013-7-9; เข้าสู่ระบบล่าสุด ...
45 - ข้อความทักทายล่าสุด
สวิงกิ้ง.com/home.php?mod=space&do=doing&view=all...‎
... 165 48 แถวลาดพร้าว skype: fay_narak19. lMOMMAMl: แอด ไปแล้วนะคับ คุยด้ายทักด้ายใกล้ๆๆกันเลย (9-20 20:23). jo@joe: สนใจโทรคุยกัน 0800709388 (9-20 20:32).
สวิงกิ้ง ชลบุรี • View forum - ประกาศหา คู่สวิง ชายหญิง หรือ สามีภรรยา
chonburisw.informe.com/forum/forum-f5/‎
0800709388เบอร์นี้แม่งเกย์ชัดๆเลย ส้ด by yedped-yedkai on Sun Sep 29, 2013 3:11 pm: 0 Replies: 46 Views: Last post by yedped-yedkai View the latest post
KhonTai

31 ข้อความ • หน้า 3 จาก 4 • 1234
Postโดย KhonTai เมื่อ Tue Oct 01, 2013 8:11 pm

kong_nv ตอบกลับเมื่อ 29-9-2013 19:07
ท่านอคติกับผมเกินไปหรือป่าวครับ เบอร์ท่านผมก็ลืมไ ...

ไอสัตว์ถ้าไม่ใช่มึงแล้วใครกูไม่เคยใช้เบอร์โทรศัพท์เบอร์นี้คุยกับใครแล้วบอกใครว่าอยู่ที่ไหนกูเคยคุยอยู่แต่กับมึงแล้วกูบอกว่ากูอยู่แถวไหนคนอื่นเขาจะรู้ได้ยังไงไอ้สัตว์ที่กูนัดเจอมึงมีมึงรู้อยู่คนเดียวแล้วหมาตัวไหนล่ะที่เป็นคนโพสแกล้งกูถ้ามึงมีบ่อเลี้ยงปลาจริงอยู่แถวมีนบุรีสักวันมึงได้เจอกับกูแน่ ถ้ามึงแน่จริงตอนนี้มึงโทรมาหากูสิ(พี่น้องชาวเวฟสวิงผมใช้คำพูดที่ไม่สุภาพต้องขอโทษด้วยยกเว้นไอ้เหี้ย kong_nv )
และถ้ามึงคิดจะโพสแกล้งกูอีกเชิญตามสบายเลยเพราะเบอร์โทรเบอร์นี้กูไม่ได้ใช้ทำธุรกิจอะไรอยู่แล้วกูไว้ใช้ในเวฟสวิงโดยเฉพาะใครโทรมากูก็รับหมดแล้วแต่จะคุยหรือไม่คุยกับกูเท่านั้นเองรู้ไว้ซะด้วยไอ้หน้าหนังหี แล้วทีมึงบอกว่า แบบนี้เหมือนหมาถูกน้ำร้อนลวกเลยวะฮ่าๆๆๆๆ น่าสงสารรรรรรรรรรจังเลยยยยยยยยย ขอแนะนำว่าให้ไปทำบุญสักเก้าวัดนะ เผื่อชีวิตจะดีขึ้นบ้าง ไอ้สิ่งที่มึกแนะนำกูมากูขอแนะนำมึงบ้างให้มึงพาพ่อแม่ลูกเมียของมึงไปทำบุญเสียเลยดีกว่าเพราะว่าเวรกรรมที่มึงสร้างไว้ในขณะนี้จะย้อนกับเข้าครอบครัวมึงเองแหละกูว่า แล้วทีมึงบอกมาอีกว่า เอาเวลาไปทำมาหากินเทิดท่าน กูไม่ต้องไปดิ้นรนอะไรหลอกเพราะกูมีกินอยู่ตลอดอยู่แล้วกูทำธุรกิจส่วนตัวไม่ใช่จับกังแบบมึงสวนยางกูมีเป็นร้อยไร่แดกทั้งชาติก็แดกไม่หมด ฃอบอกให้มึงรู้ไว้ซะด้วย แล้วทีมึงบอกว่ากู ยิ่งมาจากบ้านนอกอยู่ด้วยสำเนียงก็บ้านนอกชิบหายเลยว่ะ ไอ้บ้านนอกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก กูขอบอกมึงว่าคนที่ชิบหายคงไม่ใช่กูน่าจะเป็นมึงมากกว่า และที่มึงบอกว่ากูสำเนียงบ้านนอกมันหนักหัวพ่อหัวแม่มึงหรือไร กูเป็นคนใต้กูก็พูดของกูอย่างนี้หรือว่าเวลากูพูดแล้วพ่อกับแม่มึงเย็ดกันไม่เข้าหรือไงว่ะหรือเวลากูพูดมึงก็เย็ดหีเมียมึงไม่เข้าหรือไงไอ้หน้าหนังหี หรือว่าคนสำเนียงยังกูเคยเย็ดแม่มึงเย็ดเมียมึงเย็ดลูกมึงแล้วทิ้งไอ้หน้าหนังหี(ต้องขอโทษพี่น้องชาวเวฟสวิงด้วยครับที่ใช้คำพูดแบบนี้ลงไปผมไม่เคยทำความเดือดร้อนให้ใครเลยผมอยู่ของผมดีไอ้ผู้ชายหน้าตัวเมียคนนี้มันมาทำให้ผมต้องพูดแบบนี้พี่น้องชาวสวิงคงจะเข้าใจผมนะครับถึงผมจะพึ่งสมัครผมก็ไม่เคยหาเรื่องใครผมทำผิดหรือถูกพี่น้องอ่านและพิจารณาดูแล้วให้คำแนะนำผมด้วยครับจากโจครับ)
KhonTai

Re: ลองอ่านดูครับคนโรคจิตมันทำความเดือดร้อนให้คนอื่น

Postby yedped-yedkai on Tue Oct 01, 2013 10:24 pm

มึงปัญญาอ่อนหรือป่าวเนี่ย ห๊ะ ไอ้หน้าไถลหีเฉียดเม็ดแตด มาด่าคนอื่นเค้าแบบนี้ ไอ้ควาย เฮียก้องไม่ใช่เด็กๆที่จะทำเรื่องปัญญานิ่มแบบที่มึงมาโพส กูว่ามึงกลับไปนอนดูดขวดนมหรือไม่ก็ดูดควยหมาที่บ้านมึงก่อน ไอ้แม่เย็ด กูนี่ สนิทกับเฮียก้อง เคยเจอกันมาแล้ว ไอ้เหี้ย ตั้งแต่เว็บเก่ายังไม่ปิด ไอ้สัด คนในเว็บเค้ารู้กันทั้งนั้นว่าเฮียก้องนิสัยยังไง ใครเดือดร้อนควยอะไรแกช่วยเหลือหมด มึงกลับเว็บหีแตดที่มึงมาเลยนะ อย่ามาเห่าเรี่ยราดเว็บนี้ เว็บนี้กูเป็นแอดมิน ให้มันรู้บ้าง ไอ้เย็ดตาม่อน

Re: ลองอ่านดูครับคนโรคจิตมันทำความเดือดร้อนให้คนอื่น

Postby aoomaoom on Tue Oct 01, 2013 11:27 pm

yedped-yedkai wrote:มึงปัญญาอ่อนหรือป่าวเนี่ย ห๊ะ ไอ้หน้าไถลหีเฉียดเม็ดแตด มาด่าคนอื่นเค้าแบบนี้ ไอ้ควาย เฮียก้องไม่ใช่เด็กๆที่จะทำเรื่องปัญญานิ่มแบบที่มึงมาโพส กูว่ามึงกลับไปนอนดูดขวดนมหรือไม่ก็ดูดควยหมาที่บ้านมึงก่อน ไอ้แม่เย็ด กูนี่ สนิทกับเฮียก้อง เคยเจอกันมาแล้ว ไอ้เหี้ย ตั้งแต่เว็บเก่ายังไม่ปิด ไอ้สัด คนในเว็บเค้ารู้กันทั้งนั้นว่าเฮียก้องนิสัยยังไง ใครเดือดร้อนควยอะไรแกช่วยเหลือหมด มึงกลับเว็บหีแตดที่มึงมาเลยนะ อย่ามาเห่าเรี่ยราดเว็บนี้ เว็บนี้กูเป็นแอดมิน ให้มันรู้บ้าง ไอ้เย็ดตาม่อน

อ๋อมว่านะพี่ตุ๊บ คนที่โรคจิตเนี่ย น่าจะเป็นนายkhontai คนตายอะไรเนี่ยมากกว่าค่ะ
aoomaoom

Postby konan_luck on Wed Oct 02, 2013 1:13 am

เล่นตลกอะไรกันครับคุณคนตาย ในเว็บชลนี้ก็อย่างที่นายตุ๊บบอกนั่นแหละครับ
ผมคนนึงหล่ะ ที่ไม่เชื่อ ผมเองก็เคยพบเจอกับคุณก้องออกบ่อย ผมว่าคุณคงผิดหวังอะไรบางอย่างจากคุณก้องมาแน่ๆ
konan_luck

Postby KhonTai on Wed Oct 02, 2013 10:35 am

กิ็กกันละซิด้วยกันหใหญ่เลยพวกเกนี้เพือนเยอะมีนะช่วยโทรกันใหญ่เลย โทรได้ตามสบายนะ เดียวผมจะเอาเบอร์ทีพวกท่านโทรโพสให้ดูนะมีเยอะเลย ฏูเอาบาง55555ไอพวกโรคจิต
KhonTai

Postby KhonTai on Wed Oct 02, 2013 10:38 am

ไอ้ควย มันเป็นผัวหรือเมียมึงกูจะโพสนักหัวพ่อมึงหรือ หรือว่าช่วยมันโทรด้วยหรือ 555555 ขนหน้าแคงกูไม่หลดหรอกโทรมาเลย

yedped-yedkai wrote:
มึงปัญญาอ่อนหรือป่าวเนี่ย ห๊ะ ไอ้หน้าไถลหีเฉียดเม็ดแตด มาด่าคนอื่นเค้าแบบนี้ ไอ้ควาย เฮียก้องไม่ใช่เด็กๆที่จะทำเรื่องปัญญานิ่มแบบที่มึงมาโพส กูว่ามึงกลับไปนอนดูดขวดนมหรือไม่ก็ดูดควยหมาที่บ้านมึงก่อน ไอ้แม่เย็ด กูนี่ สนิทกับเฮียก้อง เคยเจอกันมาแล้ว ไอ้เหี้ย ตั้งแต่เว็บเก่ายังไม่ปิด ไอ้สัด คนในเว็บเค้ารู้กันทั้งนั้นว่าเฮียก้องนิสัยยังไง ใครเดือดร้อนควยอะไรแกช่วยเหลือหมด มึงกลับเว็บหีแตดที่มึงมาเลยนะ อย่ามาเห่าเรี่ยราดเว็บนี้ เว็บนี้กูเป็นแอดมิน ให้มันรู้บ้าง ไอ้เย็ดตาม่อน
KhonTai

Postby KhonTai on Wed Oct 02, 2013 10:40 am

กูบอกนะตั่งแต่กูเล่นเวฟมากูไม่เคยทะเราะกับไครนอกจะไอเฮีย ก้อง Kong_nv รู้ไว้สะ
KhonTai

Postby kukkuk-kabkab on Wed Oct 02, 2013 8:02 pm

กูว่ามึงนั่นแหละที่โรคจิต เป็นเกย์ป่าววะเนี่ย
kukkuk-kabkab

Postby csb_fang on Sat Oct 05, 2013 1:21 pm

น่าสงสารจังค่ะ โถๆๆๆๆ ยาหมดเหรอคะคุณ เวบนี้เค้ามีแต่เพื่อนพ้องน้องพี่ มาจากขุมไหนก้อกลับไปเถอะค่ะ
มาเที่ยวร้องว่าคนนั้นคนนี้โรคจิต สร้างกระแสรึอยากดังรึยังไงคะ แล้วลบที่โพสๆทำไมล่ะ กล้ารึคิดที่จะด่าใครว่าใครแล้วลบทิ้งนิสัยตุ๊ดมากๆ ก่อนจะด่าใครรบกวนนะคะส่่องกระจกดูตัวตนตัวเองก่อน คิดเองเออเอง ว่าคนอื่นไปทั่ว คนปกติเค้าไม่ทำกันหรอกค่ะ ทานปลาบ้างนะคะอย่าทานแต่ปลากระป๋องผมสหญ้า มันไม่ทำให้สมองพัฒนาค่ะ อ่อ ลืมไปรึว่าช่วงนี้ทานเจคะเลยทานแต่หญ้าอย่างเดียวเลย คิคิคิ
csb_fang

Next

Return to ประกาศหา คู่สวิง ชายหญิง หรือ สามีภรรยา